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Marnlaka ya Maji, 

S. L.P. 47, 

BIHARAMULO. 

YAB: MKATABA W A  KUCHIMBA W A R 0  

Mkataba huu ni baina ya MAMLAKA YA MAJI BIHARAMJLO MJINI S.L.P 47, BDIAMMULO (Kwa 

upande mmoja anayejulikana kama MWAIIRI)NA . ~ b M . . P ~ . . . M ~ . . )  Kwa 

upande mwingine anayejulikana kama MTOA HUDUMA YA UCHIMBAJI WA MlTARO YENYE 

.......... UREFU WA M I T A . . . ~ ~ ~  .- 

Mcataba huu Iltahusisha mamcho yafuatayo:- 

1. Kwamba MTOA KUDUMA atakuwa na jukumu la kuchimba mitaro kuweka mabomtm na 

kufukia bomha kwa ajili ya kusambaza maji M k a  maeneo ya Biholramulo Mjini kwa 

dip ya Tsh .. .%. ...... kwa kila umbaii wa mita moja 

2. Kila mita d i p o  yatakuwa Tsh. .. wp ... Kina cha mtaro kitakuwa 60 na upana wa cm 

..s..,. 
3. Kwamba MPATIWA HUDUMA atakum na jukumu la kuleta vifaa vimvyotakim kama 

vile bmha na atahusika na ulipaji wa fe zitokanazo m shughuli hiyo 

4. Kwamba pande zote zimehbaliataa makubalimo haya kwa mujibu wa sheria na kanuni za 

Jambuuri ya Muungtlno wa Tanzania. 

5. Gharama za mradi jlrmla itahwa ni Tshs.. ... ! %,.w! , ~ / f . .  ............. 

wakaguzi wtah hwa wameteuliwa na Mhmgenzi Mtendaji wa Mamlaka ambaye ni 

Mwai iri 



- ......... II ........... Mkataba huu umetiwa saini leo tarehe .?y...mwep.. .rnw&a.. 

Ma v i o w  wafuatao kwa niaba ya terasisi zao. 

J I N A W ~ - . P W . M ~ U ~ ~  
CHEO ....... EktMQ. ........................ 

ANUANI.. .. ~ ~ ~ f i # h M ~ . .  ........ 
sAHIEiI..* .!!.~.~..*.-~.. *.****  


